Get Adobe Flash player

QRCode โรงเรียน


สารสนเทศ Online

คลังความรู้2

Home บุคลากรของเรา

บุคลากรของเรา



คณะครูและบุคลากรโรงเรียนทุ่งเทิงยิ่งวัฒนา



นายทองเสาร์  แก้วหลวง
ผู้อำนวยการโรงเรียน





นางอรษา  วิเศษรอด
รองผู้อำนวยการโรงเรียน



นางสาวทัศนีย์  กลิ่นหอม
หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป


นางวนิพร  ศิลปศาสตร์
หัวหน้ากลุ่มงานวิชาการ


นางสาวศิริวรรณ  ละบาป
หัวหน้ากลุ่มบริหารงบประมาณ

นายประสิทธิ์  สายลุน
หัวหน้ากลุ่มงานกิจการนักเรียน

นางดรุณี  ยายี
หัวหน้ากลุ่มบริหารงานบุคคล


กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย




นางคำพลอย  สายทอง
ครูชำนาญการพิเศษ
หัวหน้ากลุ่มสาระ



นางฉลวย  โพธิ์ธา
ครูชำนาญการพิเศษ

นางวราภรณ์  ตุนา
ครูชำนาญการพิเศษ

นายสงวนศักดิ์  พาสง่า
ครูชำนาญการ

นางสาวจารุพรรณ  พิมพานิช
ครู



กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์




นางวนิพร  ศิลปศาสตร์
ครูชำนาญการพิเศษ
หัวหน้ากลุ่มสาระ



นายวันชัย  นาคพันธ์
ครูชำนาญการพิเศษ

นางสาวดวงเนตร  ดำริห์
ครูชำนาญพิเศษ

นางสาวอ้อมใจ  บุญโสภา
ครู
นางสาวศรนรินทร์  เอกทัน
ครูชำนาญการ

นางสาวอุมาพร  มูลศรี
ครู

นางทัศวรรณ  มีทรัพย์
ครู

นางวัชรินทร  ตันติศิรินทร์
ครู

นางสาวลดาวัลย์  ชำนิกุล
ครูผู้ช่วย




กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์




นางอุไรวรรณ  จันทร์พวง
ตำแหน่ง ครูชำนาญการ
หัวหน้ากลุ่มสาระวิทยาศาสตร์



นางสาวศิริวรรณ  ละบาป
ตำแหน่ง ครูชำนาญการ


นางสาววรางคณา  สุบัวผา
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ

นางณัฐกฤตา  วรพิมรัฐ
ตำแหน่ง ครูชำนาญการ

นายพรพนม  ปรัสพันธ์
ตำแหน่ง ครู

นายเกรียงไกร  สายป้อง
ตำแหน่ง ครู

นางขวัญเรือน  พันธุ์ทอง
ตำแหน่ง ครูชำนาญการ

นางปชุณารัตน์  จันทร์เขียว
ตำแหน่ง ครู










กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ




นางดรุณี  ยายี
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ
หัวหน้ากลุ่มสาระภาษาต่างประเทศ








นางสาวภัทรียา  ทองแสง
ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย

นางสาวนวพันธ์  โกศัลวัฒ์วสุ
ตำแหน่ง พนักงานราชการ

นางสาวศุลีมาศ  ศิลปศาสตร์
ตำแหน่ง พนักงานราชการ



กลุ่มสาระการเรียนรู้

สังคมศึกษา






นายสนอง  คำทอง
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ
หัวหน้ากลุ่มสาระสังคมศึกษา



นายรำลึก ลาวรรณ
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ

นางลักษณา  พิลากัน
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ

นางสาวกัญณัฏฐ์  ปูพบุญ
ตำแหน่ง พนักงานราชการ

นายสนอง  คำทอง
ตำแหน่ง ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน



กลุ่มสาระการเรียนรู้

การงานอาชีพ






นายประสิทธิ์  สายลุน
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ
หัวหน้ากลุ่มสาระการงานอาชีพ




นางสาวทัศนีย์  กลิ่นหอม
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ


นางพิสวาท  ภาดี
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ



กลุ่มสาระการเรียนรู้

ศิลปะ






นายสุธี  บาตสุวรรณ
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ
หัวหน้ากลุ่มสาระศิลปะ





นายจงรัก  วิเศษรอด
ตำแหน่ง ครูชำนาญการพิเศษ




กลุ่มสาระการเรียนรู้

สุขศึกษาและพลศึกษา






นายประยงค์  สิทธิ
ตำแหน่ง ครูชำนาญการ
หัวหน้ากลุ่มสารสุขศึกษา และพลศึกษา






นายวสันต์  เรืองศรี
ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย




ลูกจ้างประจำ



นายมงคลชัย  จรูญเนตร
ตำแหน่ง ลูกจ้างประจำ(ช่างไฟฟ้า)(ช3)










นายแสงใส  วงษ์ใส
ตำแหน่ง ลูกจ้างประจำ(ช่างไฟฟ้า)(ช3)



ลูกจ้างชั่วคราว




นางศิรินทรา  สายป้อง
ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ